Diễn Đàn Học Sinh - Sinh Viên
Admin kêu gọi toàn thể đồng bào, đóng góp diễn đàn
Admin kêu gọi toàn thể đồng bào, đóng góp diễn đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi hội tụ sinh viên học sinh

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Cam Xuc Chi Co Trong May Phut

Go down 
Tác giảThông điệp
vulidaica
Admin
vulidaica

Cam Xuc Chi Co Trong May Phut Empty
Bài gửiTiêu đề: Cam Xuc Chi Co Trong May Phut   Cam Xuc Chi Co Trong May Phut EmptyTue 20 Apr 2010, 14:49

Lại môt đêm dài a ko ngũ đc,nhìn ra ngoài cửa sổ tiêng nhạc du dương đêm nay cũng như bao đêm a ko ngũ,ko môt vì sao ko có những tảng mây chi có trăng ánh,trăng sáng rọi vào phòng a wa khung cưa sổ cũ kỹ làm a chợt nhớ vế e nhớ lại những nụ cười e dành cho a….Và a bùn….Rất bùn

Châm một điếu thuốc,ánh trăng hòa cùng làn khói thuốc làm căn phòng thêm mờ ảo!!!Đêm nay a biết viết cái gì đây???Viết về một câu chuyện ko có bắt đầu cũng ko có kết thúc đó chỉ là nhưng cảm xúc chỉ hiên ra trong mấy phút....Và a bùn....Rất bùn

Nhiều đêm a đã mơ thấy e mỗi giấc mơ đều là 1 câu chuyền tất ca giấc mơ đó làm a cam thấy thật hạnh phúc vì chỉ trong những giấc mơ đó a mới đc cầm đôi bàn tay của e,đc nói tất cả những lời yêu thương giấu kín trong lòng anh,đc cùng e đi khắp nơi mà ko cần lo nghĩ về bất cứ thứ gì...Nhưng...Rồi chợt a tỉnh giấc hiện tại từ đâu tràn về che lấp mọi trí nhớ của a làm a ko thể nào nhớ đc mình đã mơ thấy chuyện gì nhưng a biết hôm nay a đã mơ về e....Và a bùn....Rất bùn

Nhiều đêm a đã ko ngũ,a sợ khi ngũ a sẽ lại mơ thấy e đc hạnh phúc đc yêu thương rồi giật mình tỉnh giấc và vô cùng thất vọng khi biết đó chỉ là mơ mà thôi....Đêm nay a vẫn ngồi bên khung cửa sổ đó điếu thuốc đã tàn nhưng ko đủ ngăn a nghĩ về e...Ko biết e đã ngũ chưa hay e đang ngồi chat với nhưng thằng mà a ko biết là ai....Ko biết e đã ngũ chưa hay e đang ngồi bùn bã suy nghi về người đó người đã làm e trở thành như vây....Ko biết e đã ngũ chưa hay e đang đi với ai suốt đêm đến sáng mới về....Nhiêu câu hỏi mà a ko thể trả lời đc....Nhưng....có lẽ e cũng ko quan tâm đâu vì đó là e đó là niêm vui của e và a ko có quyền gì để nói.....Và a bùn....Rất bùn

Nhiều đêm a đã ko ngũ,a nghĩ về thằng bạn a,a nghĩ về những thứ nó có mà sao a ko thể có đc.Nó thật may mắn nó thật hạnh phúc khi nó có e đc e yêu thương đc e wan tâm đc e lo lắng đc nhìn thấy e mỗi ngày đc cầm bàn tay âm áp của e đc...đc...đc....Quá nhiều quá nhiều sao nó có đc nhiều thứ từ e vậy....Tai sao....A bùn nhưng cũng thật vui khi biết e hạnh phúc bên nó....Nhưng....Sư thật có phải như a biết ko sư thật có phải e đang rất hanh phúc ko.....Ko....Ko....Thật chó đẻ mày bì gì vậy thằng kia mày làm sao thế như vậy vẫn chưa đủ với mày sao....Tai sao....Tai sao....Sao nó có thê đối xử với e như vây sau tất cả những gi e đã làm đã cho nó chứ,nó còn muốn gi nữa....A bùn....Rất bùn

Nhiều đêm a đã ko ngũ,a tự trách mình sao a vẫn để mọi chuyện xảy ra như vậy giá như a đừng gặp e giá e đừng cười với a giá e đừng nói chuyện với a thi a đã ko phải như vây....Người bạn thân của a lại là bạn trai của người a thương....A đúng là thằng chó mà tại sao a lại thương bạn gái của bạn thân mình chứ....Nhưng....a ko lừa dối bản thân mình đc a thích e a thương e,a biết đó là sự thật.Bạn tôi ko biết nó đang có đc thứ gì nó ko biết thứ nó đang có quý giá vô cùng nó ko biết dù có mất cả đời tìm kiếm cũng ko bao h tìm thấy đc người như e.....A bùn cho chính a....Rất bùn

Nhiều đêm a đã ko ngũ,a trách thằng bạn a sao nó có thể nói yêu e mà ko hiêu đc cảm xúc của e ko hiểu đc những việc e đã làm ko hiểu đc e chính là người nó cần....Gia đình....Gia đình....2 từ này quang trọng nhĩ....Đúng gia đình thật quang trọng đối với mỗi người chúng ta nhưng liệu nó có quang trọng bằng e ko ??? Liệu nó có làm đc những việc e đã làm ko ??? ”Ba mẹ” nó những người lớn từng trãi những người biết nhiều hơn nó gấp trăm gấp ngàn lần....Nhưng....họ ko biết tất cả,họ ko biết e là người thế nào ko biết nhưng việc e làm ko biết những thứ e phải chịu đựng đáng lẽ người biết người hiêu rõ e nhất phái là nó chứ....Thật trớ trêu....nó ko biết nó ko hiêu cuộc đời nó đã bị ba mẹ nó sắp đặt nó ko thể lến tiếng dù nó biết điều ba mẹ nó nói là ko đúng là sai nhưng nó ko thể làm gì đc vì nó chính là như vây....A bùn cho bạn a....Rất bùn....

Nhiều đêm a đã ko ngũ,a trách e trách người a thương tại sao một người con gái như e có thể chịu đc những điều đó những điều mà cả những người mạnh mẽ nhất cũng phải yếu lòng....Tại sao....sao e lại có thể làm những việc mà những người kiên cường nhất cũng ko thể làm đc như e....Tại sao....sao e lại có thể kiềm chế đc những thứ cảm xúc cứ muốn nổ tung ra khi ko còn chổ để chứa đựng những cảm xúc đó chứ....Tai sao....sao e manh mẽ vậy sao e thương nó nhiều đến vậy sao e làm đc tất ca những việc đó vậy....Đừng vậy nữa đừng làm khổ mình nữa đừng chịu đựng nữa đừng cố gắng nữa.....Và....Đừng bùn nữa....xin đừng bùn nữa....làm ơn đừng bùn nữa....Vì....nó làm a.....làm a....A bùn cho e bùn người a thương....Rất bùn....Rất bùn

TẤT CẢ CHỈ LÀ CẢM XÚC HIÊN RA TRONG MẤY PHÚT CỦA ANH

Cam Xuc Chi Co Trong May Phut
Trang 1 trong tổng số 1 trang