Diễn Đàn Học Sinh - Sinh Viên
Admin kêu gọi toàn thể đồng bào, đóng góp diễn đàn
Admin kêu gọi toàn thể đồng bào, đóng góp diễn đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi hội tụ sinh viên học sinh

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Chia Sẻ Phương Pháp Học Tiếng Anh

Go down 
Tác giảThông điệp
meo meo
Gà Con
Gà Con

Chia Sẻ Phương Pháp Học Tiếng Anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Chia Sẻ Phương Pháp Học Tiếng Anh   Chia Sẻ Phương Pháp Học Tiếng Anh EmptyTue 28 Jun 2011, 13:04

Chắc hẳn bạn cũng rất quan tâm về cách học tiếng anh sao cho hiệu quả nhất phải không?

Bạn có nghĩ là mình sẽ có thể nói được tiếng anh như người bản xứ chỉ sau 6 tháng hay không?

Thật ra, điều này không phải khó, nhưng bạn cần phải có một quyết tâm và thực sự có niềm đam mê thì mới có thể áp dụng được phương pháp này. Tuy nhiên một điều cũng khá quan trọng đó là bạn phải biết sơ qua một chút về tiếng anh nha.

Nó được gọi là phương pháp Natural Approat∫.

Nghe có vẻ lạ lắm phải không? Nhưng để mình giải thích cụ thể hơn chút xíu há.

Phương pháp này là một quá trình rèn luyện từ lúc bắt đầu thực hiện đến lúc có thể nói được.

Đầu tiên là bạn phải thực hiện quá trình Nạp. Như một đứa bé mới tập nói thì ban phải tập nói, nhưng với cường độ nhiều hơn các đứa bé. Bạn phải tăng cường trao dồi vốn tiếng anh bằng cách tập nói nhiều hơn gấp nhiều lần. Như thế mới có thể mau tiến bộ.

Tuy nhiên trao dồi thôi thì vẫn chưa đủ vì học tiếng anh cốt để có thể giao tiếp như người bản xứ, mà nếu vậy thì sao có thể giao tiếp được, đúng không nào?

Vì vậy quá trình tiếp theo là quá trình Khai thông. Nghĩa là bạn sẽ được đặt trong các trường hợp cụ thể trong thực tế, bắt đầu nói, trò chuyện, trao đổi như những gì mình đã học được, vận dụng tối đa những gì mình có để có thể để mang lại 1 cuộc hội thoại hay, đúng như người bản xứ.

Bạn sẽ thực hiện được những điều này cùng với giáo viên và chương trình học mà công ty mình đã đưa ra. Đảm bảo với phương pháp Natural Approat∫ mình vừa kể trên, thì bạn sẽ có thể nói được tiếng anh lưu loát chỉ trong 6 tháng.

Mặc dù có kể 1 chút về chương trình, nhưng có lẽ bạn cũng muốn biết cặn kẽ, chi tiết hơn về chương trình, cũng như giáo viên, và phương pháp dạy phải không nào? Bạn vui lòng nhính chút thời gian để xem qua chi tiết rõ ràng hơn tại website của công ty hoặc bạn có thể điện thoại đến đường dây nóng của công ty để được hướng dẫn cụ thể hơn cách học, phương pháp, giáo viên, và giáo trình.

Website: http://www.6thang.com
ĐT: (08) 6294 7575
DĐ: 095 702 9639
Cty TNHH TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO ANH NGỮ 6 THÁNG
280/29 Bùi Hữu Nghĩa, F2, q.Bình Thạnh, HCMC
Chung Cư Cao Cấp Mỹ Phước, Lô A, Tầng trệt, cạnh Block 2.

Chia Sẻ Phương Pháp Học Tiếng Anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang