Diễn Đàn Học Sinh - Sinh Viên
Admin kêu gọi toàn thể đồng bào, đóng góp diễn đàn
Admin kêu gọi toàn thể đồng bào, đóng góp diễn đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi hội tụ sinh viên học sinh

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Mình bị thích VAC rồi đấy ;;)

Go down 
nhunglt
langthammottinhyeu
hamumi
7 posters
Tác giảThông điệp
hamumi

hamumi

Mình bị thích VAC rồi đấy ;;) Empty
Bài gửiTiêu đề: Mình bị thích VAC rồi đấy ;;)   Mình bị thích VAC rồi đấy ;;) EmptyThu 26 May 2011, 14:51

VAC – vâng chính nó, chính là vườn ao chuồng đấy !! ^^ cơ mà các bạn đừng tưởng mình làm chăn nuôi trồng trọt đấy nhé!! VAC là bộ ba trò chơi ( mình mạn phép đặt thế nhé) mà dạo này mình rất là kết đấy.
Vào một ngày đẹp giời , trong lúc mình đang tìm cái trò thay thế cho farm trên facebook đang bị chặn tung toé í thì phát hiện ra “ hợp tác xã vui vẻ “ . yeah, trò này đúng là sinh ra để thỏa mãn cái thú làm vườn vô cùng tao nhã của mình đấy! lại còn chơi trên điện thoại nữa, chả lo bị chặn nữa rồi !!!!!!!!!!!!!
Đã thế , nhìn qua cái trang của qplay chìa khóa ( hì cái ava trang này nó có hình chìa khóa í mà) lại phát hiện thêm “ ao cá vui vẻ “ +” thành phố thú cưng” nữa. thử một lần là mình nghiền luôn cả bộ 3 này rồi í !!!
Em yêu VAC !!!
p.s: à mà bạn nào biết trg cái list mấy chục trò chơi của site www.qplay.vn còn trò nào hay ko? Nhìn nhiều trò quá mà ứ biết chọn cái nào í :”> recommend mình phát
langthammottinhyeu

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình bị thích VAC rồi đấy ;;)   Mình bị thích VAC rồi đấy ;;) EmptyThu 26 May 2011, 15:24

mấy trò này chơi hay nhỉ, hình ảnh đẹp đấy, đang chơi Very Happy
nhunglt

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình bị thích VAC rồi đấy ;;)   Mình bị thích VAC rồi đấy ;;) EmptyThu 26 May 2011, 17:19

langthammottinhyeu đã viết:
mấy trò này chơi hay nhỉ, hình ảnh đẹp đấy, đang chơi Very Happy
công nhận kute đấy ! chơi thôi , thanks bạn nhé!
devilhunter90

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình bị thích VAC rồi đấy ;;)   Mình bị thích VAC rồi đấy ;;) EmptyFri 27 May 2011, 09:47

hôm trước phải ngồi đợi bạn cả tiếng đồng hồ, lúc đấy mà có 3 cái game này mà có trong đt thì tốt biết mấy Sad
chip243

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình bị thích VAC rồi đấy ;;)   Mình bị thích VAC rồi đấy ;;) EmptyFri 27 May 2011, 13:48

uầy, mình thích mấy trò phải bỏ công bỏ sức bỏ thời gian này lắm, tải ngay, tải luôn Very Happy
ntg110

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình bị thích VAC rồi đấy ;;)   Mình bị thích VAC rồi đấy ;;) EmptyFri 27 May 2011, 20:31

Ui , bạn chủ pic xinh kute thế , chắc game cũng dễ thương đây
minhhai3b

Bài gửiTiêu đề: VAC   Mình bị thích VAC rồi đấy ;;) EmptyFri 27 May 2011, 21:13

Co ban offline down ve xem sao nao.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình bị thích VAC rồi đấy ;;)   Mình bị thích VAC rồi đấy ;;) Empty

Mình bị thích VAC rồi đấy ;;)
Trang 1 trong tổng số 1 trang